![](images/counter/3.png)
![](https://www.dindam.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.dindam.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.dindam.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.dindam.go.th/images/counter/d8.png)
![](https://www.dindam.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.dindam.go.th/images/counter/d2.png)
![](https://www.dindam.go.th/images/counter/d9.png)
ออนไลน์ : 8
หัวข้อ :: ประชุมแจ้งนโยบายไม่รับของขวัญ
เมื่อวันที่ 8 มกราคม 2567 นางประจิน ปวงสุข ตำแหน่ง นายกเทศมนตรีตำบลดินดำ เป็นประธานในพิธีในการประชุมคุณธรรมและความโปร่งใสของเทศบาลตำบลดินดำ อำเภอจังหาร จังหวัดร้อยเอ็ด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เจ้าหน้าที่ของหน่วยงาน ผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล รวมถึงพนักงานเทศบาลทุกประเภท ปฏิเสธการรับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ ตระหนักถึงพิษภัยของการทุจริต และสามารถคิดแยกแนะประโยชน์ส่วนตัวและประโยชน์ส่วนรวมได้ เพื่อดำเนินงานตามหลักธรรมาภิบาล
วันที่ : 8 มกราคม 2567 View : 64